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Fomu ya Uwakilishi

KATIBU WA KAMPUNI,	
Kampuni ya Kenya Electricity Generating PLC
S.L.P 47936-00100
NAIROBI, KENYA

MIMI/SISI    

wa									         kwa kuwa mwenyehisa wa Kampuni iliyotajwa 

hapo juu, ninamteua

wa 

au yeye akikosa, Mwenyekiti wa Mkutano kuhusiana na 			                 (Idadi ya hisa) kama mwakilishi 

wangu/wetu kuhudhuria, kuwakilisha na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano wa Mkuu wa Kila 

Mwaka Kampuni hii utakofanyika mtandaoni siku ya Alhamisi, tarehe 26 Januari 2023 saa 5.00 asubuhi na wakati 

wowote ule wa kufungwa kwa mkutano.

Imetiwa sahihi			            hii ya  			   2023

Sahihi …………………………………………………………………………………………............................

VIDOKEZO:

1.	  Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria mwenyewe, 
Fomu hii ya Mwakilishi inafaa kujazwa na kurudishwa 
isiwe ni baada ya Jumanne, 24 Januari 2023 saa 5.00 
a.s, kwa Katibu wa Kampuni S.L.P 47936 -00100 GPO 
Nairobi au mwenyewe katika ofisi zilizosajiliwa za 
Kampuni katika Jumba la Pension, Barabara ya Kolobot, 
Parklands, Nairobi , au kwa shirika la rejistra wa hisa wa 
Kampuni, Image Registrars katika S.L.P 9287 - 00100, 
Nairobi, Kenya. Vinginevyo, fomu za mshirika zilizotiwa 
sahihi ifaavyo pia zinaweza kutumwa kwa info@image.
co.ke katika umbizo la PDF. 

2.	 Ikiwa mwanachama ni shirika la kibiashara, fomu ya 
mshirika lazima ipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo 
au kutiwa saini na afisa au wakili aliyeidhinishwa halali 
wa shirika kama hilo.

3.	 Kama mwenyehisa, una haki ya kuteua shirika moja 
au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile 
ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa 
niaba yako katika mkutano. Uteuzi wa Mwenyekiti 

wa mkutano kama mshirika umejumuishwa kwa ajili 
ya kurahisisha mambo. Ili kuteua mtu yeyote kuwa 
mwakilishi, futa maneno “Mwenyekiti wa Mkutano au” 
na uweke jina kamili la mwakilishi wako katika nafasi 
iliyoachwa wazi. Si lazima mwakilishi awe mwenyehisa 
katika Kampuni.

4.	 Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mwakilishi 
hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura 
mwenyewe katika mkutano, hii ikitokea kura zozote 
zilizopigwa na mwakilishi wako hazitajumuishwa.

5.	 Ili iwe halali, fomu ya mwakilishi, ambayo inapatikana 
katika ofisi kuu ya Kampuni au katika ofisi za Rejistra wa 
Hisa, lazima ijazwe na kutiwa saini na mwenyehisa na 
lazima ama itumwe kupitia barua pepe kwa info@image.
co.keau kuwasilishwa katika ofisi Rejistra wa Hisa wa 
Kampuni, Image Registrars, orofa ya 5, Jumba la Absa 
(lililokuwa Jumba la Barclays), Barabara ya Loita, Nairobi, 
ili ifike sio baada ya Jumanne, tarehe 24 Januari 2023 
saa 5.00 asubuhi. 


