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Impacting Lives through Innovation

Fomu ya Uwakilishi

KATIBU WA KAMPUNI,	
Kampuni ya Kenya Electricity Generating Plc
S.L.P 47936-00100
NAIROBI, KENYA

MIMI/SISI/…………………………………………………………………….................................................... wa………………………………………..............................

.............

Kwa kuwa wenye hisa katika Kampuni iliyotajwa hapo juu, ninamteua………………………..wa……………….au kumwondoa kama 

Mwenyekiti wa Mkutano au kuhusiana na…………………………………………………. (Idadi ya hisa zangu) kuwa mshirika wangu/wetu 

kuhudhuria, kuwakilisha na kupiga kura kwa ajili yangu/yetu kwa niaba yangu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka wa 

Kampuni utakaofanyika kwa njia ya kielektroniki siku ya Jumanne, tarehe 3 Novemba 2020 saa tano asubuhi na uhairisho 

wowote utakaofuata.

Imetiwa saini siku ya……………………....................................................................... ya……………………………..............................................2020.

Saini 

……………………………………………………………………............................................................................................................................................
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Integrated Annual Report & Financial Statements
for the Year Ended 30 June 2019

Fomu ya Uwakilishi

Vidokezo:

1.	 Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria yeye mwenyewe, Fomu hii ya Mshirika inapaswa kukamilishwa na kurejeshwa 
sio baada ya Jumapili, 1 Novemba 2020 saa tano asubuhi kwa Katibu wa Kampuni S.L.P 47936 -00100 GPO Nairobi au 
mwenyewe katika ofisi zilizosajiliwa za Kampuni katika Jumba la Stima, Barabara ya Kolobot, Parklands, Nairobi , au kwa 
shirika la rejistra wa hisa wa Kampuni, Image Registrars katika S.L.P 9287 - 00100, Nairobi, Kenya. Vinginevyo, fomu za 
mshirika zilizotiwa sahihi ifaavyo pia zinaweza kutumwa kwa info@image.co.ke katika umbizo la PDF.

2.	 Ikiwa mwanachama ni shirika, Fomu ya Mshirika lazima ipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo au kutiwa sahihi na afisa 
au wakili aliyeidhinishwa halali wa shirika kama hilo.

3.	 Kama mwenye hisa, una haki ya kuteua shirika moja au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile ya kuhudhuria 
na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako katika mkutano. Uteuzi wa Mwenyekiti wa mkutano kama mshirika 
umejumuishwa kwa ajili ya kurahisisha mambo. Ili kuteua mtu yeyote kuwa mshirika, futa maneno “Mwenyekiti wa 
Mkutano au” na uweke jina kamili la mshirika wako katika nafasi iliyoachwa wazi. Si lazima mshirika awe mwenye hisa 
katika Kampuni.

4.	 Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mshirika hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura mwenyewe katika 
mkutano, hii ikitokea kura zozote zilizopigwa na mshirika wako hazitajumuishwa.

5.	 Ili iwe halali, fomu ya mwakilishi, ambayo inapatikana katika ofisi kuu ya Kampuni au katika ofisi za Rejistra wa Hisa, 
lazima ijazwe na kutiwa saini na mwenye hisa na lazima ama itumwe kupitia barua pepe kwa info@image.co.ke au 
kuwasilishwa katika ofisi Rejistra wa Hisa wa Kampuni, Image Registrars, orofa ya 5, Jumba la Absa (lililokuwa Jumba la 
Barclays), Barabara ya Loita, Nairobi, ili ifike sio baada ya Jumatano, tarehe 1 Novemba 2020 saa tano asubuhi.

 6.	 Chaguo la “kura iliyoondolewa” limejumuishwa kwenye fomu ya mshirika. Athari ya kisheria ya kuchagua chaguo hili kwa 
uamuzi wowote ni kwamba utazingtiwa kuwa hujapigia kura uamuzi muhimu. Idadi ya kura kuhusiana na ni kura zipi 
zimeondolewa, hata hivyo, zitahesabiwa na kurekodiwa lakini hazitazingatiwa katika kupiga hesabu ya kura za kuunga 
mkono au kupinga uamuzi.




