

Fomu ya Uwakilishi

Katibu Wa Kampuni ya Kenya Electricity Generating PLC
S.L.P 47936-00100
NAIROBI, KENYA

Mimi/Sisi _____

Nambari ya Akaunti ya Hisa _____ wa (Anwani) _____

Kwa kuwa mwachama wa KenGen PLC, ninamteua hapa: _____

Au yeye akikosa, Mwenyekiti aliyechauliwa wa Mkutano, awe mshirika wangu, kunipigia kura mimi/sisi na kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka wa Kampuni, utakaofanyika siku ya Alhamisi, tarehe 4 Decemba 2025 na wakati wowote ule wa kufungwa kwa mkutano. Kama shahidi, Mimi/Sisi ninaweza kuweka mikono yangu/yetu siku hii ya _____ ya _____ 2025.

Sahihi _____ Sahihi _____

VIDOKEZO

1. Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria mwenyewe, Fomu hii ya Mwakilishi inafaa kujazwa na kurudishwa si baada ya Jumanne, 2 Decemba 2025 saa tano asubuhi, kwa Katibu wa Kampuni S.L.P 47936 -00100 GPO Nairobi au mwenyewe katika ofisi zilizosajiliwa za Kampuni katika Jumba la Pension, Barabara ya Kolobot, Parklands, Nairobi, au kwa shirika la Rejistra wa Hisa za Kampuni, Image Registrars katika S.L.P 9287 - 00100, Nairobi, Kenya. Vinginevyo, fomu za mshirika zilizotiwa sahihi ifaavyo pia zinaweza kutumwa kwa info@image.co.ke katika umbizo la PDF.
2. Ikiwa mwanachama ni shirika la kibiashara, fomu ya mshirika lazima ipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo au kutiwa saini na afisa au wakili aliyeidhinishwa halali wa shirika kama hilo.
3. Kama mwenyehisa, una haki ya kuteua shirika moja au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako katika mkutano. Uteuzi wa Mwenyekiti wa mkutano kama mshirika umejumuishwa kwa ajili ya kurahisisha mambo. Ili kuteua mtu yeyote kuwa mshirika, futa maneno "Mwenyekiti wa Mkutano au" na uweke jina kamili la mshirika wako katika nafasi iliyoachwa wazi. Si lazima mshirika awe mwenyehisa katika Kampuni.
4. Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mshirika hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura mwenyewe katika mkutano, hii ikitokea kura zozote zilizopigwa na mwakilishi wako hazitajumuishwa.
5. Ili iwe halali, fomu ya mshirika, ambayo inapatikana katika Ofisi Kuu ya Kampuni au katika ofisi za Rejistra wa Hisa, lazima ijazwe na kutiwa saini na mwenyehisa au wakili aliyeishinishwa na ni lazima ama itumwe kupitia barua pepe kwa info@image.co.ke au kuwasilishwa katika ofisi za Shirika la Rejistra wa Hisa za Kampuni, Image Registrars Ltd, Orofa ya 5, Jumba la Absa (iliyokuwa Jumba la Barclays), Barabara ya Loita, Nairobi, ili makataa ya kupokewa kwake iwe Jumanne, tarehe 2 Decemba, 2025 saa 5.00 asubuhi.